Ƙarƙwarar ƙira mai ƙarfi don saduwa da fitowar wutar lantarki mai ɗorewa, wanda za a iya amfani da shi don walda manyan bututu na mota, kawunan aluminium, bututu na jan ƙarfe, da jerin nau'ikan bututu na bakin karfe.
| Babban Maɓallin Injin Ƙarfafawa na HF Welder | |
| Ƙarfin fitarwa | 200kw ku |
| Rating Voltage | 230V |
| Rating Yanzu | 1000A |
| Yawan Zane | 300 ~ 400kHz |
| Ingantaccen Wutar Lantarki | ≥90% |
| Kayan bututu | carbon karfe |
| Bututu diamita | 20-60mm |
| Kaurin bangon bututu | 0.6-3.0mm |
| Yanayin walda | Nau'in shigar da Injin Babban Maɗaukaki Mai Maɗaukaki |
| Yanayin Sanyi | Yi amfani da tsarin sanyaya iska-Ruwa ko tsarin sanyaya ruwa don sanyaya nau'in shigarwa 200kw HF walda ƙarfe zagaye bututun carbon yin injin ƙirar bututun ƙarfe |
| Bayan sabis na sayarwa | Taimakon kan layi, Shigar filin, ba da izini da horo, Sabuntawa da sabis na gyara |
Haɗin ƙirar ƙirar ƙarfe da aka haɗa da ƙirar hukuma;
Module Ƙungiyar IGBT tana ɗaukar tsarin akwatin akwatin IP20, wanda ya dace don kulawa da shigarwa;
③ Haɗin radiator mai sanyaya ruwa yana ɗaukar fasahar haɓaka walƙiya mai ƙarfi, kuma nau'in jujjuyawar naúrar zuwa ƙirar yana haɓaka ingantaccen watsawar zafi ta 20%