• head_banner_01

Kayayyaki
Ƙarfafawa mai ƙarfi mai ba da sabis na injin walƙiya na sama da Shekaru 10

Central Console & DC Drive Cabinet

Takaitaccen Bayani:

OL jerin DC drive galibi ana amfani da shi don fitar da motar DC, kuma ana amfani da ita sosai ga masana'antar injin injin walda. Keɓaɓɓiyar madaidaiciyar ikon sarrafa maganadisu na iya tabbatar da madaidaicin saurin daidaita ikon motar DC. Daidaitaccen madaidaicin ikon sarrafa DC na dijital ba kawai zai iya sanya drive ɗin DC yana da tsayayyen aiki da ƙarfin tsangwama mai ƙarfi ba, amma kuma yana da kyakkyawar ƙirar mai amfani wanda ya dace don aiki.DC drive ya haɗa da: 3-phase 6 pulse SCR rectifier, SCR tsarin sarrafa motsin rai, cikakken tsarin sarrafa DC na dijital.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Majalisar Dc Drive

Gabatarwar samfur

Majalisar ministocin DC Drive tana da jerin 3: yanayin motsawar sarrafa kwamfuta, yanayin dijital na Euro Drive na asali da yanayin faɗaɗa na Euro Drive na dijital. Ptauki iko-madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciya, tare da cancantar kewayon ƙa'idodin saurin gudu, babban aiki mai ƙarfi, haɗin injin da yawa da sauransu.

Wannan kayan aiki a ƙasashen waje yana amfani da masana'antar haske, yin takarda, filastik, bututu da walda bututu, sinadarai, ciminti da dai sauransu.

Voltage sa: 460v/230v Matsayin yanzu: 100A ~ 3000A

Duk dijital (jerin Euro Drive)

 A'a.

Model

Musamman

Ƙimar da aka ƙaddara

Rated halin yanzu

Rated ƙarfin lantarki

1

OL-70A/460V

70A

460V

30 KW

2

Saukewa: OL-110A/460V

110A

460V

45 KW

3

OL-150A/460V

150A

460V

60KW

4

Saukewa: OL-180A/460V

180A

460V

75KW

5

Saukewa: OL-270A/460V

270A

460V

110KW

6

Saukewa: OL-360A/460V

360A

460V

150KW

7

OL-500A/460V

500A

460V

190 KW

8

OL-800A/460V

800A

460V

330KW

Matsakaicin Aikace -aikacen

Dokar tuki da saurin motar DC, babban madaidaicin wutar lantarki DC.

Tsarin Aiki

OL jerin DC drive galibi ana amfani da shi don fitar da motar DC, kuma ana amfani da ita sosai ga masana'antar injin injin walda. Keɓaɓɓiyar keɓaɓɓiyar ikon sarrafa maganadisu na iya tabbatar da fa'ida mai saurin daidaita ikon motar DC. Daidaitaccen madaidaicin ikon sarrafa DC na dijital ba kawai zai iya sanya drive ɗin DC yana da tsayayyen aiki da ƙarfin tsangwama mai ƙarfi ba, amma kuma yana da kyakkyawar ƙirar mai amfani wanda ya dace don aiki.DC drive ya haɗa da: 3-phase 6 pulse SCR rectifier, SCR tsarin sarrafa motsin rai, cikakken tsarin sarrafa DC na dijital.  

Fasaha Fasaha

Cikakken tsarin tsari

①. Tsarin haɗin kai na DC drive tare da fasalulluka na ƙaramin tsari da ƙaramin girma. Nau'in asali ko tsarin nau'in faɗaɗa na zaɓi ne. 

.Babban madauki thyristor yana ɗaukar madaidaicin radiator mai sanyaya iska wanda ya dace don shigarwa da kiyayewa. 

StandardHaƙƙarfan ƙirar ƙimar wutar lantarki, ƙirar electromagnetism ta cika ƙa'idar ƙasa.

.Ƙirƙira na majalisar ministoci, cika ƙaƙƙarfan buƙatun muhalli a wurin.

⑵ Cikakken tsarin sarrafa dijital

.Ptauki jerin 590DIGITAL cikakken mai sarrafa dijital don gane madaidaicin mai kunnawa tare da madaidaicin iko na saurin motar da saurin amsawa. 

Siffar aikin Motar tana ɗaukar saitin menu na dijital, wanda ya dace da sassauƙa tare da HMI mai kyau. 

SupplyTaimakon wutar lantarki yana da cikakkiyar aikin kariya tare da ingantaccen aiki da ƙarancin gazawa.

 zaɓi kayan aiki*

1.Zabi samfurin tuƙi na DC kamar yadda aka ƙaddara ƙarfin lantarki da ƙimar ikon motar DC.

2. Motar DC tana buƙatar tanadin ikon wutar lantarki 20%. 

Central Console

Na'urar wasan bidiyo ta cimma nasarar sarrafawa ta nesa da tsarin wutar lantarki na walda mai ƙarfi na HF, wanda aka sanya tare da LCD; Hakanan yana da alamun ƙarfin ƙarfin armature, ƙarfin filin a kan kujerar tuƙin DC da alamun DC voltage, DC na yanzu akan walda. Ayyukan sarrafa madauki na tilas ne. Na'urar wasan bidiyo tana da banbancin ƙira gwargwadon nau'ikan daban -daban da adadi na madaidaicin kwamiti na DC.

center-console-3
center-console-6
center-console-7
center-console-4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana

    Kayan samfuran